>>>GIANG HỒ<<<
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
>>>GIANG HỒ<<<

Trang ChínhPortal*Latest imagesĐăng kýĐăng Nhập
< class="" height="25">
Lần Truy Câp Thứ
myspace analyzer
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
< class="" height="25">
Latest topics
» Maicoco dang ngu de thuong wa
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeFri Feb 06, 2009 5:33 pm by

» pettj Trang ne xinh wa di
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeFri Feb 06, 2009 5:30 pm by

» sắp đến ngày valentine day room bac kỳ no1 tổ chức 1 vụ xì tai
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:34 pm by

» Tình ONLINE - Paltalk là gì
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:32 pm by

» Top 10 câu chuyện tin tức nổi bật năm 2008
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:31 pm by

» ý nghĩa ngày Valentine Day
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:28 pm by

» Những câu nói hay về tinh yêu
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:27 pm by

» Điều diệu kì mang tên tình yêu
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:25 pm by

» Hàng đẹp
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:13 pm by

» Ảnh cua Mei. nè .
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:10 pm by

» SMS mùa Thu.
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeWed Jan 07, 2009 4:43 pm by

» Bring_Your_Soul_Back
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeTue Jan 06, 2009 7:49 am by

» Stronger - 2009
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeTue Jan 06, 2009 7:39 am by

» Tha Thu - KP
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeTue Jan 06, 2009 7:38 am by

» Tinh Em Con Mai - My Tam
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeTue Jan 06, 2009 7:37 am by

» Hinh anh moi nha cua TO_DAC_KY sau khi di de ve
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeThu Jan 01, 2009 7:16 pm by

» Tự Sự <SAD> < Buồn Vì Ai>
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeSat Dec 06, 2008 3:19 am by

» VÔ ĐỀ - (St)
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 12:09 am by

» ghetcontrai
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 11:44 pm by

» 07 nụ hôn dài - Khiết Lam
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 11:42 pm by

» hinh anh moi nhat cua todacky
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 3:22 am by

» NHIN QUA DEP
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeThu Oct 02, 2008 9:11 am by

» ANH DEP QUA
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeThu Oct 02, 2008 9:09 am by

» co be hat tieu
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeThu Oct 02, 2008 8:53 am by

» hinh` anh? TO DAC KY khi gap oChau Qui` ne
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeSat Sep 27, 2008 2:43 pm by

» Z-Kj-Nj3m-Z ne pa` kon <~~~ vao` view de^
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeSat Sep 27, 2008 2:41 pm by

» Dân Chơi CHẾT ĐÓI ---> Wifi giữa vườn nhãn quê
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeThu Sep 04, 2008 2:46 am by

» Day moi la` TDK
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeTue Sep 02, 2008 2:50 pm by

» Bức thư tinh No1
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeSun Aug 31, 2008 10:03 am by

» Mẹ ơi,con ko thực hiện được lời hứa rồi ...
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeSat Aug 30, 2008 10:44 am by

May 2024
SunMonTueWedThuFriSat
   1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728293031 
CalendarCalendar
< class="" height="25">
World Clock
< class="" height="25">
_____*_____
< class="" height="25">
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
zHz_HungKen_zPz

Age : Registration date : 26/07/2008 Tổng số bài gửi : 33 Location :

Bài gửiTiêu đề: Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky   Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeThu Aug 07, 2008 10:11 am

t/y tan vo Em thương mến!!!

Hôm nay trời thật đẹp, mây trắng bay đi mây đen ập tới . Anh ngồi trong xó co cẳng viết cho em iu của mình bức thư tình hay nhất thế kỉ 22. Đầu thư, anh chúc em nhiều thịt bò kho tăng calo để em mạnh khoẻ. Em à! Chỉ mới gặp em thôi mà anh ngỡ như đã quen nhau từ kiếp trước. Xa em vài giây thôi mà ngỡ đã bao năm. Em ơi, ánh mắt em làm cả miền Nam chìm trong băng giá. Em cất tiếng cười làm cả miền Bắc ngủ quên còn khi những giọt lệ em rơi làm 7 tỉnh miền Trung chìm trong lũ lụt...Ôi thôi!!! Quái vật!!!...Em à em đến với anh trong ngày đông băng giá. Em sưởi ấm con tim anh tựa lò vi sóng nướng con mực khô. Mỗi khi anh khát, em là vại beer hơi dịu đi cái khát khủng khiếp của mùa hè...Ôi em tôi thật là vô địch...

Thôi, thư đã dài dù chỉ là một chút trái tim anh. Em thấy không? Nếu em iu anh thì anh nguyện dâng trái tim mình đem nấu cháo cho em bồi bổ. Tim của anh là Hàng VN chất lượng cao có kiểm duyệt dịch phẩm đó em...

Yêu em nhiều...

Ngày lành tháng rách năm tàn tã.

Người yêu bé bỏng của anh ơi! Giờ này em đang làm gì vậy? Em có biết là anh nhớ em lắm không Đôi mắt ốc nhồi dễ thương, làn môi như ăn nhầm ớt hiểm và hàm răng như những cô Hàng Xén được nhà thơ Hoàng Cầm miêu tả trong bài thơ Bên Kia Sông Đuống của em cứ hiện hữu trong đầu anh làm anh càng nhớ nhung em ra riết.

Giờ này chắc em đang say giấc nồng với những món ăn em đem vào trong giấc mơ của mình. Em có biết anh đang lo lắng lắm ko? Chiếc vành xe của anh bây giờ vẫn chưa được thay mới. Nó vẫn hàng ngày chở anh đi làm với một kiểu cách MatXa hay nói đúng hơn là vừa đi vừa nhảy trên yên xe vì chiếc vành méo mà em đã gây ra đó em yêu ơi! Nếu như em nghe lời anh chịu khó ăn ít đi 3 tô bún Riêu thì đâu đến nỗi xe anh phải như vậy.

Thôi anh nhớ em cũng chỉ viết được vậy thôi nếu viết thêm nữa thì anh không dám nói là anh không xé nát bức thư này đâu! Chào người yêu bé nhỏ như con voi còi của anh nha!!!

Em yêu!

Cuối cùng thì anh cũng đã tán được em. Ngay từ phút đầu tiên nhìn em gác chân lên bàn phì phèo điếu thuốc lá là anh đã thấy tê tái cả cõi lòng. Anh tự nhủ thầm trước sau gì thì anh cũng phải tiêu diệt được em.

Con đường quen em sao mà chông gai như rừng u nước độc. Anh đã tốn bao nhiêu để dụ bà Tám bán cá (Thì mẹ Tám nhiều chuyện đó), nhờ bả giúp anh... Mà bả cũng lợi hại thiệt, bả đã biến anh từ một chàng thanh niên hiền như thỏ đế trở nên một chú nai tơ dưới gót chân em. Nhiều khi anh nghĩ: Tại sao anh lại mê em ??? Phải chăng là vì sắc đẹp của em. Mà công nhận là em đẹp thiệt. Ôi sắc đẹp của em như sắc nuớc hương trời, tươi như bông hoa tàn tạ giữa mùa đông lạnh giá. Mỗi khi em nở nụ cười khô héo trên đôi môi thâm sì thuốc lá là anh run rẩy sụm ba sườn.

Đã bao lần anh nhủ lòng rằng đời anh không thể thiếu em. Anh nhớ em như ngoại anh nhớ miếng trầu, như cậu anh cần vợ, như mợ anh thích cần sa và như ba anh mê thuốc lá. Xin em hãy yên tâm mà giao phó cuộc đời em cho anh. Rồi anh sẽ đưa em đến một chốn bình yên, nơi chỉ có tiếng cóc nhái mèo kêu, chuột la chó sủa. Nơi đó ta sẽ sống với nhau thật là hạnh phúc, con cháu từng đàn.

Viết tới đây anh thấy nhớ em vô chừng, muốn cắn em ngàn miếng, muốn chặt em thành trăm khúc mà bỏ vào mai-crô-guây để làm tình yêu 7 món mà nhậu lai rai . Nói tới ăn tự nhiên anh thấy đói, thôi anh đi nấu mì gói anh ăn kí đã. Giả từ em và hẹn ngày tái ngộ chet cuoi chet cuoi
lll_phOngtinh_lll

lll_phOngtinh_lll

Age : 41 Registration date : 25/07/2008 Tổng số bài gửi : 56 Location :

Bài gửiTiêu đề: Re: Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky   Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Icon_minitimeFri Aug 08, 2008 7:23 am

DM đi copy kkkkkkkkkkkkk chet cuoi
Bức Thư Tình Cho Một Người Tớ Yêu Trong Room Bac ky Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang