>>>GIANG HỒ<<<
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
>>>GIANG HỒ<<<

Trang ChínhPortal*Latest imagesĐăng kýĐăng Nhập
< class="" height="25">
Lần Truy Câp Thứ
myspace analyzer
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
< class="" height="25">
Latest topics
» Maicoco dang ngu de thuong wa
Bức Thư Tình Icon_minitimeFri Feb 06, 2009 5:33 pm by

» pettj Trang ne xinh wa di
Bức Thư Tình Icon_minitimeFri Feb 06, 2009 5:30 pm by

» sắp đến ngày valentine day room bac kỳ no1 tổ chức 1 vụ xì tai
Bức Thư Tình Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:34 pm by

» Tình ONLINE - Paltalk là gì
Bức Thư Tình Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:32 pm by

» Top 10 câu chuyện tin tức nổi bật năm 2008
Bức Thư Tình Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:31 pm by

» ý nghĩa ngày Valentine Day
Bức Thư Tình Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:28 pm by

» Những câu nói hay về tinh yêu
Bức Thư Tình Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:27 pm by

» Điều diệu kì mang tên tình yêu
Bức Thư Tình Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:25 pm by

» Hàng đẹp
Bức Thư Tình Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:13 pm by

» Ảnh cua Mei. nè .
Bức Thư Tình Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:10 pm by

» SMS mùa Thu.
Bức Thư Tình Icon_minitimeWed Jan 07, 2009 4:43 pm by

» Bring_Your_Soul_Back
Bức Thư Tình Icon_minitimeTue Jan 06, 2009 7:49 am by

» Stronger - 2009
Bức Thư Tình Icon_minitimeTue Jan 06, 2009 7:39 am by

» Tha Thu - KP
Bức Thư Tình Icon_minitimeTue Jan 06, 2009 7:38 am by

» Tinh Em Con Mai - My Tam
Bức Thư Tình Icon_minitimeTue Jan 06, 2009 7:37 am by

» Hinh anh moi nha cua TO_DAC_KY sau khi di de ve
Bức Thư Tình Icon_minitimeThu Jan 01, 2009 7:16 pm by

» Tự Sự <SAD> < Buồn Vì Ai>
Bức Thư Tình Icon_minitimeSat Dec 06, 2008 3:19 am by

» VÔ ĐỀ - (St)
Bức Thư Tình Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 12:09 am by

» ghetcontrai
Bức Thư Tình Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 11:44 pm by

» 07 nụ hôn dài - Khiết Lam
Bức Thư Tình Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 11:42 pm by

» hinh anh moi nhat cua todacky
Bức Thư Tình Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 3:22 am by

» NHIN QUA DEP
Bức Thư Tình Icon_minitimeThu Oct 02, 2008 9:11 am by

» ANH DEP QUA
Bức Thư Tình Icon_minitimeThu Oct 02, 2008 9:09 am by

» co be hat tieu
Bức Thư Tình Icon_minitimeThu Oct 02, 2008 8:53 am by

» hinh` anh? TO DAC KY khi gap oChau Qui` ne
Bức Thư Tình Icon_minitimeSat Sep 27, 2008 2:43 pm by

» Z-Kj-Nj3m-Z ne pa` kon <~~~ vao` view de^
Bức Thư Tình Icon_minitimeSat Sep 27, 2008 2:41 pm by

» Dân Chơi CHẾT ĐÓI ---> Wifi giữa vườn nhãn quê
Bức Thư Tình Icon_minitimeThu Sep 04, 2008 2:46 am by

» Day moi la` TDK
Bức Thư Tình Icon_minitimeTue Sep 02, 2008 2:50 pm by

» Bức thư tinh No1
Bức Thư Tình Icon_minitimeSun Aug 31, 2008 10:03 am by

» Mẹ ơi,con ko thực hiện được lời hứa rồi ...
Bức Thư Tình Icon_minitimeSat Aug 30, 2008 10:44 am by

May 2024
SunMonTueWedThuFriSat
   1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728293031 
CalendarCalendar
< class="" height="25">
World Clock
< class="" height="25">
_____*_____
< class="" height="25">
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Bức Thư Tình Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
zHz_HungKen_zPz

Age : Registration date : 26/07/2008 Tổng số bài gửi : 33 Location :

Bài gửiTiêu đề: Bức Thư Tình   Bức Thư Tình Icon_minitimeThu Aug 14, 2008 12:09 pm

t/y tan vo Bức Thư Thứ 3
Trong đêm khuya lặng lẽ, từ đâu vọng đến bài nhạc Unchained Melody, bài nhạc mà anh đã từng thích nghe nhất mỗi khi nhớ đến Em. Bất chợt nỗi nhớ về Em dâng tràn trong lòng Anh, vẫn xao xuyến với một chút đau đớn, cay đắng như 1 năm về trước. Anh có lẽ thật đa cảm quá, phải không Em ? Bây giờ Em đang ở đâu, đang làm gì ? Em có một chút thời gian nào trong cuộc sống gia đình bận rộn mà nghĩ về Anh không, dù chỉ một giây phút nào đó ???!!!

Thấm thoát thời gian trôi qua thật nhanh, chúng ta đã làm bạn của nhau hơn 1 năm rồi nhỉ. Nghĩ đến đây, em chợt giật mình, 1 năm, con số thật không phải là ít. Vậy là đã 1 năm rồi.

Anh đã luôn tự hỏi, Em không Xinh Lắm, học hành cũng chỉ hơn trung bình mà thôi. Thế nhưng tại sao lại có nhiều thằng con Trai yêu Em đến thế, mà trong đó lại còn có cả Anh nữa. Anh đã nhớ đến anh bao ngày bao đêm, nhớ với một nỗi xao xuyến, day dứt đến đau đớn cả tâm hồn. Anh đã sống như vậy trong suốt 1 năm, rồi cả khi anh về đây . Anh đã chứng kiến lần lượt từng thằng con trai, từng cơn giận đi qua khi bọn con trai trêu em. Chứng kiến cả tình cảm của Em đối với người bạn gái thân của em, khi mà em lại trở thành cầu nối cho hai người, nơi hai người tâm sự mỗi khi giận hờn, cãi cọ nhau. Nhưng Anh đã chẳng cầu mong Anh sẽ là một trong những người bạn gái ấy của Em để rồi sau đó lại chia tay mỗi người một ngã. Có lẽ Anh đã chọn con đường ít đau khổ nhất nhưng lại được ở bên Em, đó là trở thành người bạn thân của Em, trở thành nơi mà Em có thể đến để tâm sự, để trút vơi đi những nỗi đau khổ từ những mối tình, nơi anh có thể đến trong những lúc xỉn vì những buồn phiền, thất bại trong cuộc sống. Tuy em không thể đưa ra cho anh những lời khuyên, những lời mà thật sự em cũng đã không thể tự đưa ra được cho chính bản thân mình.

Anh biết là Em đã cảm nhận được rằng Anh yêu Em và Anh cũng biết là Em không yêu Anh, đã và cũng sẽ không bao giờ yêu Anh cả . Anh chỉ là một thằng con trai thật dại dột luôn nhìn theo hình bóng của Em mà thôi, phải không Em ? Anh đã từng nói, Anh hy vọng Anh luôn mãi mãi có thể là ngừơi bạn tri kỉ của Em, là người Em có thể chia sẻ những tâm sự của Em, là người luôn âm thầm ủng hộ Em trong cuộc sống.

Bây giờ Em đã có Cuộc Sống Riêng Của Em, Anh cũng có Cuộc Sống Của Anh và muốn chia sẻ cuộc sống với em. Có lẽ là Anh tham lam. Cũng có lẽ là Anh thật không phải với người Anh yêu. Nhưng Anh hy vọng Anh vẫn sẽ mãi là người bạn tri kỉ của Em, mối tình đầu của Anh ...

Bức Thư Thứ 3
Vậy là đã 1 năm Anh ra đi,chạy trốn cuộc tình đầu đầy nước mắt và thương đau của mình .Nhiều lúc Anh giật mình khóc trong mơ khi gặp lại những hình ảnh ngày xưa mà Anh tự nhủ rằng không bao giờ được nhớ đến nữa .Ngày đó khi anh còn là hoàng tử ngây thơ ,Em đã đến và thắp sáng trong anh những tình cảm trong vắt như pha lê ,ngọt ngào không bao giờ quên .1 năm có anh trong vòng tay,1 năm anh thực sự thuộc về Anh ,Anh hạnh phúc như Chàng Hoàng Tử trong truyện cổ tích .Và để rồi Em đột ngột thay đổi vì một Lí do khác ,Em đối xử với Anh thật lạnh lùng và độc ác .Em đi nói xấu Anh hết người này đến người khác và gán cho Anh những tội lỗi khủng khiếp như thể Anh đang là một nạn nhân đáng thương cần được che chở .Mọi nỗ lực cố gắng của anh cũng không thể làm Em thay đổi ,Anh không còn là chính Anh nữa ,cứ chạy theo khóc lóc van xin anh một mối tình tuyệt vọng ....

Em đột ngột trở về nhưng Anh không nhận ra rằng trong mắt Em có điều gì đó dối trá,Em tỏ ra thương yêu Anh và muốn cho Anh Sữa Sai lỗi lầm ngày xưa .Anh đã quá sung suớng và chấp nhận, để rồi niềm tin ấy vụt tắt như một ngôi sao băng lóe ngang qua bầu trời mỗi đêm khi em nói rằng chúng mình có thể yêu nhau nhưng không cho anh biết, chỉ có anh và em thôi, thật là buồn nhưng dù sao thì thế củng là tốt lắm rồi .Anh lừa dối em hết lần này đến lần khác ,tiền bạc ,xe cộ của em anh đều giữ và không bao giờ những thứ đó quay lại với em,anh còn bắt em nói dối gia đình để lấy tiền cho anh làm việc xấu,vậy mà em ngây thô ,dại dột nghe theo anh .Đến khi Anh không còn gì để em lợi dụng cho những cuộc ăn chơi thâu đêm suốt sáng của mình ,anh lại một lần nữa quay mặt đi .Em ốm suốt một thời gian dài ,tưởng như không gượng dậy nổi,niềm tin mong manh của em vào cuộc sống cũng bị anh bóp nát ...!
Em Yêu...

Anh Thực Sự Xin Lỗi Em anh biết chắc em không bao giờ tha thứ cho anh nhưng anh vẩn yêu em, em biêt không, anh định đi xa để quên nhưng đau khổ ngày xưa nhưng Cho tới giơ` anh vẫn không hiểu tại sao ngày đó anh lại si tình đến vậy ,mà cũng chẳng trách được ,mối tình đầu mà,phải không Em ?anh đi một năm,anh xuống nhà tạ lỗi cùng cha mẹ em,mong họ tha thứ cho anh và cho anh 1 cơ hội đễ chờ đợi em quay về bên anh .Anh biết anh đã cố gắng trong thời gian qua,anh đã thay đổi rất nhiều từ ngày em ra đi,từ ngày anh có nhận ra em quan trọng đến khi nào với anh ,anh hối hận,khóc lóc ,nhưng với Anh tất cả đều qúa muộn .Đôi lúc nghĩ về em anh có cảm giác rất xót xa nhưng nghĩ lại đến những chuyện ngày xưa ,cảm giác xót xa ấy trong em biến thành nỗi căm hận .Giờ đây ,đón Tết 1 mình lần đầu tiên trong trong đời ,cảm giác nhớ gia đình quay quắt trong anh,nhưng em chưa bao giờ nhớ đến anh,dù chỉ 1 lần .Tất cả những gì của ngày xưa em đã đem đốt thành đóng tro tàn trước khi em ra đi .Và anh biết rằng ,dù rằng sau này em có quen ai đi nữa ,nhưng cái cảm giác ngây thơ trong sáng của tình yêu đầu đời em chẳng bao giờ tìm lại được trong anh ,nhưng anh cũng biết rằng hình ảnh của em trong những tấm ảnh trông thật ngây thơ anh mong sao sự ngây thơ của em là vĩnh hằng.... Mac co
Bức Thư Tình Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang