>>>GIANG HỒ<<<
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
>>>GIANG HỒ<<<

Trang ChínhPortal*Latest imagesĐăng kýĐăng Nhập
< class="" height="25">
Lần Truy Câp Thứ
myspace analyzer
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
< class="" height="25">
Latest topics
» Maicoco dang ngu de thuong wa
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeFri Feb 06, 2009 5:33 pm by

» pettj Trang ne xinh wa di
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeFri Feb 06, 2009 5:30 pm by

» sắp đến ngày valentine day room bac kỳ no1 tổ chức 1 vụ xì tai
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:34 pm by

» Tình ONLINE - Paltalk là gì
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:32 pm by

» Top 10 câu chuyện tin tức nổi bật năm 2008
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:31 pm by

» ý nghĩa ngày Valentine Day
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:28 pm by

» Những câu nói hay về tinh yêu
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:27 pm by

» Điều diệu kì mang tên tình yêu
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:25 pm by

» Hàng đẹp
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:13 pm by

» Ảnh cua Mei. nè .
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeWed Feb 04, 2009 5:10 pm by

» SMS mùa Thu.
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeWed Jan 07, 2009 4:43 pm by

» Bring_Your_Soul_Back
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeTue Jan 06, 2009 7:49 am by

» Stronger - 2009
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeTue Jan 06, 2009 7:39 am by

» Tha Thu - KP
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeTue Jan 06, 2009 7:38 am by

» Tinh Em Con Mai - My Tam
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeTue Jan 06, 2009 7:37 am by

» Hinh anh moi nha cua TO_DAC_KY sau khi di de ve
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeThu Jan 01, 2009 7:16 pm by

» Tự Sự <SAD> < Buồn Vì Ai>
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeSat Dec 06, 2008 3:19 am by

» VÔ ĐỀ - (St)
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeSun Oct 12, 2008 12:09 am by

» ghetcontrai
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 11:44 pm by

» 07 nụ hôn dài - Khiết Lam
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeSat Oct 11, 2008 11:42 pm by

» hinh anh moi nhat cua todacky
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 3:22 am by

» NHIN QUA DEP
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeThu Oct 02, 2008 9:11 am by

» ANH DEP QUA
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeThu Oct 02, 2008 9:09 am by

» co be hat tieu
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeThu Oct 02, 2008 8:53 am by

» hinh` anh? TO DAC KY khi gap oChau Qui` ne
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeSat Sep 27, 2008 2:43 pm by

» Z-Kj-Nj3m-Z ne pa` kon <~~~ vao` view de^
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeSat Sep 27, 2008 2:41 pm by

» Dân Chơi CHẾT ĐÓI ---> Wifi giữa vườn nhãn quê
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeThu Sep 04, 2008 2:46 am by

» Day moi la` TDK
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeTue Sep 02, 2008 2:50 pm by

» Bức thư tinh No1
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeSun Aug 31, 2008 10:03 am by

» Mẹ ơi,con ko thực hiện được lời hứa rồi ...
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeSat Aug 30, 2008 10:44 am by

May 2024
SunMonTueWedThuFriSat
   1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728293031 
CalendarCalendar
< class="" height="25">
World Clock
< class="" height="25">
_____*_____
< class="" height="25">
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
zHz_HungKen_zPz

Age : Registration date : 26/07/2008 Tổng số bài gửi : 33 Location :

Bài gửiTiêu đề: Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh   Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Icon_minitimeMon Aug 18, 2008 1:38 pm

love Đây Cũng LÀ Những Dòng Tâm Sự Mà mình Muốn Viết Lên Các Bạn Cùng Chia Sẻ Với Hùng Nhé ..

Mọi Người Hay Nói

Khoảng Cách Của Tình Yêu Là Sinh Tử ... Không Phải Vậy , Hay LÀ Chia Ly .. Cũng Không Phải Như Vậy Đúng Không Các Bạn ,

Hùng Và Người Đó Ghần Đây Nói Chuyện Với Nhau , Tâm Sự Với Nhau Những Chuyện Buồn Vui , Những Câu Chuyện Trong room Bac ky Thật LÀ Vui 2 Người Vẫn Cười Đùa Rất Vui Vẻ , dance

Phải Chăng Mình Đã Yêu , Đúng Mình đã Yêu , Yêu Rất Nhiều Từ Ánh Mắt , Đến Giọng Nói , Đặc Biệt Là Điệu Cười Của Người Đó Đã Làm Rung Động Bao Nhiêu Trái Tim Của Những chàng Trai , Ôi Điệu Cười Làm Tôi Nhớ Mãi Về Em , Cái Điệu Cười Đó Không Bao Giờ Thoát Khỏi Tâm Chí Tôi , Nhưng Mình Và Người Đó Lại Có Một Cái Khoảng Cách Gì Đó Làm Cả Hai Người Cùng Không Tìm Đc ĐIểm Chung, Một Khoảng Cách Làm Tôi Lạnh Người Đi, Đấu Óc Tôi Quay Cuồng , Như Một Thắng Bé Đi Lang Thang Trong Rừng Mà Không Tìm Thấy Đường Về Nhà , Co Phải Mình Mất Phương Hướng , Hay Tại Mình Suy Nghì Nhiều , t/y tan vo

Hùng Muốn Nói Với Người Đó Mấy câu Nhé
hun cai ne
Tôi Nói Yêu Em, Yêu Em , Yêu Em Nhiều Lắm , Trong Đầu Tôi Luôn Luôn Hiện Lên Mấy Chữ Đó , Khi Tôi Nói Yêu Em , Và Người Đó Trả Lời Tôi , Mình Muốn Đến Một Cách Thật Tự Nhiên , Lúc Đó Tôi Cảm Giác Em Đang Nghĩ Gì , Co Phải Em rất Muốn Nói Với Anh Một Cái Gì Đó , Nhưng Trái Tim Em Và Anh co Một Sự Ngăn Cách Nào Đó Phải Không Em , Anh cũng Muốn 2 Chúng Ta Đến Với Nhau Một Cách Tự Nhiên , Nhưng Trong Cái Đích Tinh Yêu Tự Nhiên Đó Em Có Cùng Với Anh Vượt Qua Để ĐẾn Thành Công Không , love
Đây Cũng Là Thử Thách Lớn Nhất Trong Tinh Yêu Đó Em .. Mac co

Thối Viết Tới Đây Thôi Nhé. 1-2-3 Off , kakaka Ngủ Thôi --> Chúc Người Anh Yêu Luôn vui Vẻ hun cai ne
Chỉ Mong Một Lần Đc Nghe Em Nói ---> Em Yêu Anh Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang